Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách câu hỏi (1322)
Tôi tham gia BHXH từ năm 2013 đến tháng 01/2020 tôi xin nghỉ và xin giải quyết chế độ BHXH xin trợ cấp 01 lần. Tôi đến BHXH huyện và xin tra cứu quá trình tham gia đóng BHXH, sau khi tra cứu thông tin thì năm 2018, 2019 không có đóng BHXH, cho tôi hỏi vậy tôi phải làm như thế nào để BHXH của tôi ...
Ngày gửi:
12/02/2020
Ngưởi gửi:
Bạn Mr. Tam Nguyen
Email:
thanhtam.capa@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi tham gia BHYT tự nguyện 20 năm nay . Vì ít khám bệnh nên khi đi khám thì đã quá hạn nên không được tính liên tục.Nay đã được ghi trên thẻ BHYT là đủ 5 năm lt ngày 17012020 nhưng đi khám bẫn đóng tiền khám bệnh, xét nghiện máu vẫn đóng tiền. Trước d8a6y địa chỉ tôi là phương Mỹ Xuyên nhưng nay ...
Ngày gửi:
10/02/2020
Ngưởi gửi:
Võ Thị Hồng
Email:
ndthuy@agu.edu.vn
Trạng thái:
Đã trả lời
Ông Trần Văn Vinh sinh năm 1949, có số CMND: 351562170 (có ảnh đính kèm). Nguyên quán: Thới Thuận, Thốt Nốt, Cần Thơ. Nơi đăng ký hộ khẩu thường trú: Thới Hòa, Thới Thạnh, Long Xuyên, An Giang đã có mã số BHXH tại tỉnh An Giang: 8922355809 nhưng ông không hay biết vì sao ông được cấp mã số này và ...
Ngày gửi:
06/02/2020
Ngưởi gửi:
BƯU ĐIỆN THỐT NỐT
Email:
buudientrungtamthotnot@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Chào Ban Hỗ trợ Tư vấn BHXH tỉnh An Giang. Tôi tên là Nguyễn Thành Lộc sinh năm 1995, quê quán huyện Phú Tân tỉnh An Giang. Hiện tại tôi đang tạm trú tại TP Châu Đốc tỉnh An Giang. Nay tôi gửi mail này nhờ Ban HTTV giải đáp giúp tôi về việc đăng ký BHXH Tự nguyện: - Thứ nhất, tôi có thể đăng ký ...
Ngày gửi:
01/12/2019
Ngưởi gửi:
Nguyễn Thành Lộc
Email:
toquyenthucnu@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi tên Chau Đặng Trung Hòa, số sổ BHXH 8911004098, đã có QĐ về việc hưởng trợ cấp thất nghiệp số 12808/QĐ-SLĐTBXH-BHTN ký ngày 15/10/2019 với mức trợ cấp thất nghiệp là 2.266.800 đồng/tháng được chuyển vào tài khoản số 6707276195514 tại Agribank. Tháng 10 tiền được chuyển vào ngày 22/10 nhưng đến ...
Ngày gửi:
26/11/2019
Ngưởi gửi:
Chau Đặng Trung Hòa
Email:
tenchu1168@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Em tên là Hứa Hoàng Sapinah, sinh năm 1985. Em có làm Trạm y tế xã Châu Phong thị xã Tân Châu từ năm 2010 đến tháng 5/2018, e đã nghỉ việc nhưng em đã làm mất sổ BHXH đến bây giờ em vẫn chưa tìm thấy sổ BHXH. Cho em hỏi nếu em làm mất em có thể lãnh được tiền bảo ...
Ngày gửi:
20/11/2019
Ngưởi gửi:
Hứa Hoàng Sapinah
Email:
annahua2007@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Mức hưởng BHYT khi khám chữa bệnh khác tỉnh. Kính chào anh/chị! Em có đăng ký BHYT tại bệnh viện đa khoa Thốt Nốt nhưng hiện nay có nhu cầu khám và điều trị bệnh tại bệnh viện đa khoa trung tâm An Giang. Cho em hỏi em có được hưởng mức bảo hiểm như bình thường không ạ? Em xin cảm ơn.
Ngày gửi:
13/11/2019
Ngưởi gửi:
Hà Hải Duy
Email:
qtkrain648@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời